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C MAKUBALIANO YA MKATABA
(i) Jina laibJéhgoﬁ:
(i1) Lot namba:
(i)  Muda wa mikataba siku:

(iv)  Thamani ya kazi:

D: MASHARTI YA MKATABA:

Mookea zi (Kibarua):-
(i) Alepokea maeiek@zo utcka kwa msimamizi- mkuu wa uj'enzi kunmms 12 kazi

Cinafanywa kulin ngana na taratibu za kiujenzi.

(i) Kwa wakati wote akiwa eneo la kazi anatakiwa wuthakikisha anazingatia nidhamu na
tabia njema. : R a MEE T
(i) Atefanys kazi kwa mijiby wa mcha g nuo kama alivvopewa na msimamizi mkou
kwa umakini na uhcdari wa hali ya jut wa kiufundi.
{iv) Kwa warat wote ahakikishe 'fuwa enec la kazi ina‘u‘.‘«a safi na salama, lakini pia
ahakikishe siku'iishapo v\%a vyote vilivyosa lia katika cneo la ujenzi vinarud
‘kwa msimamizi mkuu. -
{v) /‘xa( PO yc? e yat:: yika kwa kazi iliyokamilika tu kwa siku husika
msimarmizi mkuu kur 1d ka na kazi ilivofanyika.
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